ਖਾਲਸਾ ਅਖਬਾਰ (The Magazine)

2
24

A A A

ਪੜ੍ਹਨ ਜਾਂ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ … PDF files

khalsa akhbar 05

              ਖਾਲਸਾ ਅਖਬਾਰ – ਅੰਕ 05

 


     ਖਾਲਸਾ ਅਖਾਬਰ – ਅੰਕ ੩ 

khalsa akhbar 04

 ਖਾਲਸਾ ਅਖਾਬਰ – ਅੰਕ ੪

 

                      ਖਾਲਸਾ ਅਖਬਾਰ – ਅੰਕ ੨ 

                     ਖਾਲਸਾ ਅਖਬਾਰ – ਅੰਕ ੧ 

 

 

  • ਗੁਰਮਤਿ ਸਿਖਲਾਈ ਕੇਦਰ ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਲੋ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ( Monthly) “ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਗੁਰਮਤਿ ਚੇਤਨਾ” ਮੇਗਜੀਨ ਹਰ ਘਰ ਭੇਜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ | ਤੁਸੀ ਵੀ ਇਹ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਆਪਣੇ ਘਰ ਮੰਗਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਲਈ 300 ਰੁਪਏ ਇਕ ਸਾਲ (One Year) ਲਈ ਜਾ ਜੀਵਨ ਭਰ ( Life Member Ship) ਲਈ 2500 ਰੁਪਏ “ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਗੁਰਮਤਿ ਚੇਤਨਾ” ਦੇ ਬੈਂਕ ਅਕਾਉਂਟ ਨਂਬਰ – A/c – 07541100000521 ਪੰਜਾਬ ਆਂਡ ਸਿੰਧ ਬੈਂਕ ਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬ੍ਰਾਂਚ ਵਿਚ ਚੰਦਾ ਜਮਾ ਕਰਵਾ ਕੇ ਸਾਨੂ ਸੁਚਿਤ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਏ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਨੂ ਘਰ ਬੇਠੇ ਡਾਕ ਰਹੀ ਭੇਜ ਸਕੀਏ | (Contact) 98780 -11670
    wwww.issuu.com/shiromanigurmatchetna

  • jaspreet singh

    Wjkk wjkf sir I am from malerkotla distt. Sangrur punjab sir mai aj markit gaya fir mai ik gursikh ji de shop tay gaiya mai jo laina c lai laiya fir mainu ohna nay tuhada ank-3 dita mai us nu read karan lag gaiya ast. 10 min mai us nu read kita mai jina v read kita mainu thik laga

Previous articleਸਰਵੋਤਮ ਧਰਮ : ਖਾਲਸਾ ਪੰਥ
Next articleਜਵਾਬ-ਉਲ-ਜਵਾਬ – ਕਿਤਾਬ
identicon
ਸਿੰਘ ਸਭਾ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਕੈਨੇਡਾ ਪ੍ਰੋ: ਗੁਰਮੁਖ ਸਿੰਘ ਤੇ ਗਿਆਨੀ ਦਿੱਤ ਸਿੰਘ ਜੀ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾ ਹੀ ਸੂਰਮਿਆਂ ਅਤੇ ਭਾਈ ਕਾਹਨ ਸਿੰਘ ਨਾਭਾ ਦੀ ਬਦੌਲਤ ਸਾਰੇ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਸਿੰਘ ਸਭਾਵਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਤੇ ਗੁਰਦਵਾਰੇ ਅਜ਼ਾਦ ਕਰਵਾਏ ਗਏ। ਲੀਰੋ- ਲੀਰ ਅਤੇ ਲਹੂ-ਲੁਹਾਣ ਹੋਈ ਸਿੱਖੀ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੋਂ ਮਹੰਤ ਨਰੈਣੂ ਦੇ ਖੂਨੀ ਸਾਕੇ ਦੀ ਯਾਦ ਦੁਹਰਾਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਕਾ ਨਨਕਾਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਵੰਗਾਰਦੀ ਹੈ । ਹੈ ਕੋਈ ਸੂਰਮਾ, ਜੋ ਗੁਰੂ ਨਾਨਕ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਮਿਸ਼ਨ ਨੂੰ ਘਰ ਘਰ ਪਹੁੰਚਾਉਣ, ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਬਿਬੇਕ-ਬੁੱਧੀ, ਮਨੁੱਖਤਾ ਨੂੰ ਵਿਚਾਰਵਾਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਾਥ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋਵੇ ?